โครงการมอบแอร์ให้กับสาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมการทำความเย็นและการปรับอากาศ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
29 กันยายน 2566
![](http://www.greethailand.com/img/upload/S__41680903_0.jpg)
บริษัท กรี อิเลคทริค (ไทยแลนด์) จำกัด
ได้จัดโครงการมอบแอร์ให้กับสาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมการทำความเย็นและการปรับอากาศ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
เพื่อเป็นสื่อการเรียนการสอนให้กับสาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมการทำความเย็นและการปรับอากาศ ใช้ในการฝึกฝนและเรียนรู้เกี่ยวกับเครื่องปรับอากาศต่อไป
![](http://www.greethailand.com/img/upload/S__41680901_0.jpg)